4A B อาคาร Zhuao Industrial Park Gushu Xixiang Baoan District เซินเจิ้น, จีน 518126
ประเทศจีน ดีที่สุด 10 100M Media Converter เกี่ยวกับการขาย
ประเทศจีน ดีที่สุด Rack Mount Media Converter เกี่ยวกับการขาย
ประเทศจีน ดีที่สุด 10 100 1000M Media Converter เกี่ยวกับการขาย

HD SDI Repeater
มัลติโหมด / โหมดเดี่ยว HD-SDI Repeater รองรับ FXO / FXS 1 ช่องเสียงโทรศัพท์ Pcm

มัลติโหมด / โหมดเดี่ยว HD-SDI Repeater รองรับ FXO / FXS 1 ช่องเสียงโทรศัพท์ Pcm

10 100 1000M Media Converter
10 100 1000M Media Converter โหมดการ์ดเดี่ยวตัวแปลงไฟเบอร์ 20 กม

10 100 1000M Media Converter โหมดการ์ดเดี่ยวตัวแปลงไฟเบอร์ 20 กม

โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP
QSFP28 โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP 100G โมดูลใยแก้วนำแสง Sfp สำหรับโซลูชั่นเครือข่ายกระดูกสันหลัง

QSFP28 โมดูลรับส่งสัญญาณ SFP 100G โมดูลใยแก้วนำแสง Sfp สำหรับโซลูชั่นเครือข่ายกระดูกสันหลัง

10 100M Media Converter
10 100M Media Converter โหมดเดี่ยวคู่ไฟเบอร์กับอีเธอร์เน็ต 1310nm SC พอร์ตไฟเบอร์ออปติคัลคอนเวอร์เตอร์

10 100M Media Converter โหมดเดี่ยวคู่ไฟเบอร์กับอีเธอร์เน็ต 1310nm SC พอร์ตไฟเบอร์ออปติคัลคอนเวอร์เตอร์

PoE Ethernet Switch
POE Repeater Power Over Ethernet Switch 100 เมตรระยะการส่ง 12V 2A

POE Repeater Power Over Ethernet Switch 100 เมตรระยะการส่ง 12V 2A

สุดยอดผลิตภัณฑ์

เราคือ อย่างดี ผู้ผลิต ของ 10 100M Media Converter, Rack Mount Media Converter, 10 100 1000M Media Converter จากประเทศจีน.

ลูกค้า เคย กล่าว
Newbrige ผลิตภัณฑ์ที่สมบูรณ์แบบมากมีคุณภาพมีเสถียรภาพมากและดีบริการยังเป็นหมายเลข 1 —— 3 แสงแดดอุตสาหกรรม

เกี่ยวกับเรา
พวกเราคือใคร? เซินเจิ้น Newbridge อุปกรณ์สื่อสาร จำกัด (ชื่อสั้น ๆ : Newbridge) เป็นหนึ่งในผู้ผลิตเทคโนโลยีชั้นสูงและพบในปี 2004 ตั้งอยู่ในเซินเจิ้นผลิตภัณฑ์ของเราถูกควบคุมตามมาตรฐานของ ISO9001 และ FCC และ CE ฯลฯ เราได้ร...
ทัวร์โรงงาน
Newbridge บังคับใช้ระบบการจัดการคุณภาพ ISO9001 อย่างเข้มงวด บริษัท ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีและการจัดการทรัพยากรมนุษย์ที่ผ่านการรับรองเพื่อให้มั่นใจในคุณภาพของผลิตภัณฑ์และประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยม และบริการหลังการขายที่...
ควบคุมคุณภาพ
การบรรจุและการจัดส่ง รายละเอียดบรรจุภัณฑ์: ผลิตภัณฑ์ภายในถุงพลาสติก, โฟม PE เพื่อปกป้องสินค้าแล้วใส่ในกล่อง รายละเอียดการจัดส่ง: ตัวอย่าง: ภายใน 24 ชั่วโมงสั่งซื้อจำนวนมาก: 3-7 วันหลังจากการฝากเงิน DHL, FedEx, UPS และ ...
ติดต่อเรา
ที่อยู่ : 4A B อาคาร Zhuao Industrial Park Gushu Xixiang Baoan District เซินเจิ้น, จีน 518126
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ :
86-755-85292270-85292276(เวลาทำงาน)
86--18925261056(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-755-85292272
HD SDI Converter

SD HD SDI Converter, 20km 40km 60km ตัวแปลงขนาดเล็กเสริมด้วยโหมดเดียวหรือเส้นใยเดี่ยว

DC 12 โวลต์ Hdmi เพื่อแปลง Hd Sdi SDI สัญญาณห่วงออกด้วยขนาด 158 × 120 × 36 มม

5V ~ 24VDC Hdmi เป็น Hd Sdi Converter 720p / 1080p พร้อมสัญญาณ SDI 2 ช่อง

Plug And Play ตัวแปลง SDI ความละเอียด 60 กม., ตัวตรวจจับสัญญาณแสง SD แบบอัตโนมัติ

PoE Ethernet Switch

พอร์ต RJ45 สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 100M / 8 PoE สวิตช์สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม

ประสิทธิภาพสูง 8 พอร์ตสวิตช์ SFP PoE Ethernet ประสิทธิภาพสูงใช้งานง่าย

Full Duplex Operation 24 พอร์ต PoE Ethernet Switch พอร์ต RJ45 100m 8.8G

จอแสดงผล LCD 16 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต 10 100Mbps 2G TP / SFP AC 240V ถูกต้อง

HD HDMI Splitter

HDMI ไฟเบอร์ Extender โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกแปลงสื่อ 20KM 1080p ส่งและรับ

วิดีโอ 3D 4K HD HDMI Splitter 1 x 8 HDMI Splitter 1 In 8 Out

4K 1.4b 1 x 4 ตัวแยก HDMI 1 In 4 Out รองรับการรับรอง CE วิดีโอ 3D

100 Mbps RJ45 DC เอาท์พุท 12 โวลต์พอร์ต poe s plitter สนับสนุน IEEE 802.3at Poe S Plitter HD HDMI Splitter

ขอใบเสนอราคา

E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ 10 100M Media Converter ผู้ผลิต. Copyright © 2018 - 2019 opticalmediaconverter.com. All Rights Reserved.