4A B อาคาร Zhuao Industrial Park Gushu Xixiang Baoan District เซินเจิ้น, จีน 518126
บ้าน ผลิตภัณฑ์10 100M Media Converter

10M / 100M ประเภทบัตรไฟเบอร์ Media Converter โหมดเดียว 1310nm 0 - 20km พอร์ต SC

10M / 100M ประเภทบัตรไฟเบอร์ Media Converter โหมดเดียว 1310nm 0 - 20km พอร์ต SC

    • 10M / 100M Card Type Fiber Media Converter Single Mode 1310nm 0 - 20km SC Port
    • 10M / 100M Card Type Fiber Media Converter Single Mode 1310nm 0 - 20km SC Port
    • 10M / 100M Card Type Fiber Media Converter Single Mode 1310nm 0 - 20km SC Port
    • 10M / 100M Card Type Fiber Media Converter Single Mode 1310nm 0 - 20km SC Port
    • 10M / 100M Card Type Fiber Media Converter Single Mode 1310nm 0 - 20km SC Port
  • 10M / 100M Card Type Fiber Media Converter Single Mode 1310nm 0 - 20km SC Port

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้น จีน
    ชื่อแบรนด์: NEWBRIDGE
    ได้รับการรับรอง: FCC,CE
    หมายเลขรุ่น: ND-820SK-20

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: Negotiation
    รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุสามารถทำได้โดยการร้องขอของลูกค้ามักจะใช้ในกล่อง
    เวลาการส่งมอบ: ตามปริมาณและถุงน่อง, 3-4 วันทำการหลังจากการชำระเงิน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
    สามารถในการผลิต: 5000pcs ต่อเดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    พอร์ต RJ-45: Auto-MDI / MDIX 10/100 base-T: สายเคเบิล STP หรือ UTP ประเภท 5 / 5e / 6 (สูงสุด 100 เมตร)
    ความยาวคลื่น: 1310nm การใช้พลังงาน: <2.5W
    MTBF: 50,000 ชั่วโมง ขนาดบัฟเฟอร์: 1M

    10M / 100M ประเภทการ์ด Fiber Media Converter โหมดเดียว 1550nm 0 - 20km พอร์ต SC

    ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อหรือตัวแปลงไฟเบอร์ตัวแปลงสื่อหรือตัวแปลงไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตออกแบบมาเพื่อขยายขีด จำกัด ของทองแดง 100 เมตรและรับอีเธอร์เน็ตที่เชื่อมต่อกับ 120km สูงสุดบนไฟเบอร์ออปติกไฟเบอร์ตัวแปลงไฟเบอร์สื่อเป็นอุปกรณ์เครือข่ายง่าย ๆ เช่นทองแดงคู่บิดและใยแก้วนำแสง

    ลักษณะ

    1. 100BASE-FX FIBER เป็น 10 / 100BASE-T COPPER Ethernet แปลง
    2. Auto-MDI / MDIX ทองแดงพอร์ต RJ45
    3. 1600byte super data packet transmission
    4. การควบคุมการไหลเพล็กซ์เต็มรูปแบบความดันเพล็กซ์ครึ่งหลัง
    5. ลิงค์ข้อผิดพลาดผ่าน (LFP)
    6. ไฟ LED ตำแหน่งเต็มเพื่อระบุสถานะพลังงานและเครือข่าย

    สเปค

    มาตรฐาน IEEE802.3 (10BASE-T), IEEE802.3u 100BASE-TX / FX (Fast-Ethernet), IEEE802.3x (การควบคุมการไหล), IEEE802.1q, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree
    10/10 0 BASE-T สายเคเบิล STP หรือ UTP ประเภท 5 / 5e / 6 (สูงสุด 100 เมตร)
    100BASE-FX สายเคเบิล 50 / 125umfiber (5 กม.), สายเคเบิลมัลติไฟเบอร์ 62.5 / 125um (2 กม.)
    สายใยแก้วนำแสงโหมด 9 / 125um (20/40/60/80 / 100km)
    การแปลง M ode / D elay T ime ร้านค้าและไปข้างหน้า <10us, ตรงผ่าน <0.9us
    การควบคุมการไหล การควบคุมการไหลเพล็กซ์เต็มรูปแบบ, ความดันเพล็กซ์ครึ่งหลัง
    พอร์ต RJ-45 Auto-MDI / MDIX
    ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ มาตรฐาน SC, ST / FC เป็นตัวเลือก
    ความยาวคลื่น 1310nm
    การใช้พลังงาน <2.5W
    MTBF 50,000 ชั่วโมง
    BER <1/1000000000
    ตารางที่อยู่ MAC 1K
    ขนาดบัฟเฟอร์ 1M
    อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ~ 50 ° C
    อุณหภูมิการเก็บรักษา -40 ° C ~ 70 ° C
    เก็บความชื้น 5% ~ 90% ไม่วางตัว

    แผนภาพการเชื่อมต่อ

    ข้อมูลการสั่งซื้อ

    หมายเลขชิ้นส่วน รายละเอียดของสินค้า หน่วย

    ND-M820SK-20

    10M / 100M bps, โหมดคู่เส้นใยเดี่ยว, 1310nm, 0-20KM, SC

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen Newbridge Communication Equipment Co.,Ltd

    ผู้ติดต่อ: Carmen Zhang

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    HD SDI Converter

    SD HD SDI Converter, 20km 40km 60km ตัวแปลงขนาดเล็กเสริมด้วยโหมดเดียวหรือเส้นใยเดี่ยว

    DC 12 โวลต์ Hdmi เพื่อแปลง Hd Sdi SDI สัญญาณห่วงออกด้วยขนาด 158 × 120 × 36 มม

    5V ~ 24VDC Hdmi เป็น Hd Sdi Converter 720p / 1080p พร้อมสัญญาณ SDI 2 ช่อง

    Plug And Play ตัวแปลง SDI ความละเอียด 60 กม., ตัวตรวจจับสัญญาณแสง SD แบบอัตโนมัติ

    PoE Ethernet Switch

    พอร์ต RJ45 สวิตช์ Ethernet อุตสาหกรรม 100M / 8 PoE สวิตช์สวิตช์เครือข่ายอุตสาหกรรม

    ประสิทธิภาพสูง 8 พอร์ตสวิตช์ SFP PoE Ethernet ประสิทธิภาพสูงใช้งานง่าย

    Full Duplex Operation 24 พอร์ต PoE Ethernet Switch พอร์ต RJ45 100m 8.8G

    จอแสดงผล LCD 16 พอร์ตสวิตช์อีเธอร์เน็ต 10 100Mbps 2G TP / SFP AC 240V ถูกต้อง

    HD HDMI Splitter

    HDMI ไฟเบอร์ Extender โหมดเดียวไฟเบอร์ออปติกแปลงสื่อ 20KM 1080p ส่งและรับ

    วิดีโอ 3D 4K HD HDMI Splitter 1 x 8 HDMI Splitter 1 In 8 Out

    4K 1.4b 1 x 4 ตัวแยก HDMI 1 In 4 Out รองรับการรับรอง CE วิดีโอ 3D

    100 Mbps RJ45 DC เอาท์พุท 12 โวลต์พอร์ต poe s plitter สนับสนุน IEEE 802.3at Poe S Plitter HD HDMI Splitter

    ขอใบเสนอราคา

    E-Mail | แผนผังเว็บไซต์

    Privacy Policy ประเทศจีน ดี คุณภาพ 10 100M Media Converter ผู้ผลิต. Copyright © 2018 - 2019 opticalmediaconverter.com. All Rights Reserved.